வாடிக்கையாளர்கள் தமது மல்டி-கிளவுட் எதிர்காலத்தை கட்டியமைக்க வலுவூட்டும் VMware

வாடிக்கையாளர்கள் எந்தவொரு கிளவுட்டிலும், எந்தவொரு எந்தவொரு செயலியையும் உருவாக்க, இயக்க, நிர்வகிக்க, இணைக்க மற்றும் பாதுகாக்க உதவும் புதிய புத்தாக்கங்களை VMware, Inc. (NYSE: VMW)  அறிவித்துள்ளது. இன்று, 15 மில்லியனுக்கும் அதிகமான நிறுவன பணிச்சுமைகள் VMware இல் கிளவுட்டில் இயங்குகின்றன, மேலும் 4,300 க்கும் மேற்பட்ட பங்காளர்கள் VMware அடிப்படையிலான கிளவுட் சேவைகளை வழங்குகிறார்கள். இந்த புதிய மற்றும் புதுப்பிக்கப்பட்ட சலுகைகள் மூலம், வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் பங்காளர்கள் அதிகப்படியான டெவலப்பர் சுதந்திரத்தை வழங்குவதன் மூலம் மல்டி கிளவுட்டின் முழு சாத்தியமான பெறுமதியையும் வெளிப்படுத்த முடியும், அதேவேளை தகவல் தொழில்நுட்பத்தை நிலையான மற்றும் திறமையான பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்பாடுகளுடன் வழங்குகின்றது.

தலைமுறைகளில் மிகவும் குழப்பமான சந்தையில் வாடிக்கையாளர்கள் நீடிக்கவும் வளரவும் உதவும் வகையில் VMware பல்வேறு வகையான தீர்வுகளையும் சேவைகளையும் வழங்கி வருகிறது. VMware இன் கிளவுட், செயலி நவீனமயமாக்கல், வலையமைப்பு, பாதுகாப்பு மற்றும் டிஜிட்டல் பணியிட தளங்கள் எங்கு வேண்டுமானாலும் செயலிகளை உருவாக்க, இயக்க, நிர்வகிக்க, இணைக்க மற்றும் பாதுகாக்க ஒரு நெகிழ்வான, நிலையான டிஜிட்டல் அடித்தளத்தை உருவாக்குகின்றன. செயலிகள் டிஜிட்டல் மாற்றத்தின் முக்கிய கூறாகும். வாடிக்கையாளர்களுக்கும் பணியாளர்களுக்கும் சக்திவாய்ந்த மற்றும் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட டிஜிட்டல் அனுபவங்களை வழங்க அவை வணிகங்களுக்கு உதவுகின்றன. செயலிகளின் சிக்கலான மற்றும் மாறுபட்ட தேவைகள் மல்டி-கிளவுட் உபாயங்களுக்கான தேவையை தோற்றுவிக்கின்றன. VMware, நிறுவனங்களுக்கு அவற்றின் மல்டி-கிளவுட் பயணத்தில் பல்வேறு புள்ளிகளில் உதவுகிறது.

“ஒவ்வொரு வணிகத்திற்கும் ஒவ்வொரு கிளவுட்டினதும் சக்தியையும் வெளிப்படுத்துவதற்கான திட்டத்தில் VMware ஒரு பிரதான மைல்கல்லை எட்டியுள்ளது. ஒவ்வொரு பாரிய பொது கிளவுட் வழங்குநருக்கும், ஒவ்வொரு உலகளாவிய நூற்றுக்கணக்கான VMware கிளவுட் உறுதி செய்யப்பட்ட பங்காளர்களுக்கும் VMware அடிப்படையிலான சேவைகளை வழங்குவதன் மூலம் வாடிக்கையாளர்களின் செயலி உபாயங்களை நாங்கள் இப்போது ஆதரிக்கிறோம், ”என்று VMware தயாரிப்புகள் மற்றும் கிளவுட் சேவைகளின் பிரதான நிறைவேற்று அதிகாரி ரகு ரகுராம் தெரிவிக்கின்றார்.

“நாங்கள் எங்கள் உபாயத்தை முன்னோக்கி நகர்த்தும்போது, ​​விரைவான செயலி இடம்பெயர்வு மற்றும் நவீனமயமாக்கல் மற்றும் சிறந்த வணிக துரிதம் மற்றும் பின்னடைவு ஆகியவற்றை செயல்படுத்த எங்கள் கிளவுட் உள்கட்டமைப்பு வரிசை, செயல்பாடுகள் மற்றும் பாதுகாப்பு சேவைகளை நாங்கள் விரிவுபடுத்துகிறோம்.”

VMware அனைத்து கிளவுட்கள் மற்றும் அனைத்து செயலி வகைகளிலும் உள்ள நிறுவனங்களை ஆதரிக்கிறது. நிலையான உள்கட்டமைப்பு மற்றும் செயலிகளை வழங்கும் இந் நிறுவனம் ஒரு முழுமையான கிளவுட் வரிசையை வழங்குவதுடன், நெகிழ்வான மற்றும் விரைவான டெவலப்பர் மாதிரியை செயல்படுத்தும் இது சிறப்பான பல்வேறு செயற்பாடுகளை மேற்கொள்ள வணிகங்களை அனுமதிக்கின்றது.

VMware கிளவுட் நிர்வாகமானது எந்தவொரு கிளவுட் சூழலிலும் செயலிகள், உள்கட்டமைப்பு மற்றும் இயங்குதள சேவைகளை தொடர்ந்து நடைமுறைப்படுத்தவும், செயல்படுத்தவும், நிர்வகிக்கவும் நிறுவனங்களுக்கு உதவுகிறது.

முழுமையான VMware மல்டி-கிளவுட் வரிசையுடன் கிளவுட் வழங்குநர்களை மேம்படுத்துதல் VMware கிளவுட் வழங்குநர்கள் மற்றும் நிர்வகிக்கப்பட்ட சேவை வழங்குநர்கள் (MSP கள்) வாடிக்கையாளர்களுக்கான நம்பகமான ஆலோசகர்கள், அவர்களின் பல-கிளவுட் பயணத்திற்கு செல்ல நிபுணத்துவம் மற்றும் வழிகாட்டுதல் தேவையாகும். புதிய கிளவுட் சேவைகள் இந்த பங்காளர்களுக்கு விநியோகத்தையும், வாடிக்கையாளர்களுக்கு VMware இன் மல்டி கிளவுட் சேவைகளின் விரிவாக்கமடையும் வரிசையை நுகர்வதையும் எளிதாக்குகின்றன.

VMware பற்றி

VMware மென்பொருளானது உலகின் சிக்கலான டிஜிட்டல் உள்கட்டமைப்பை வலுவூட்டுகின்றது. இந்நிறுவனத்தின் கிளவுட், நெட்வேர்க்கிங், பாதுகாப்பு மற்றும் டிஜிட்டல் வேர்க்ஸ்பேஸ் சேவைகளானது ஆற்றல்மிகு மற்றும் வினைத்திறனான டிஜிட்டல் அடித்தளத்தை உலகளாவிய வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்குவதுடன், பங்காளர்களின் விரிவான சூழலமைப்பின் மூலம் உதவி புரியப்படுகின்றது. கலிபோர்னியாவின் பாலோ ஆல்டோவை தலைமையிடமாகக் கொண்டுள்ளதுடன், VMware அதன் மென்பொருள் புத்தாக்க கண்டுபிடிப்புகள் மூலம் உலகளாவிய தாக்கத்துக்கு நன்மை பயக்கும் சக்தியாக இருப்பதில் உறுதியாக உள்ளது. மேலதிக விபரங்களுக்கு, விஜயம் செய்யுங்கள் https://www.vmware.com/company.html.

Share

You may also like...